Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509
Giá bán: 2,500,000₫
- Hãng sản xuất : Stanley USA
- Xuất xứ : Chính hãng
- Bảo hành : 6 tháng
- Trạng thái : Còn hàng
- VAT : Chưa bao gồm VAT
F5 CORP - Cung cấp Dịch vụ Bán hàng toàn quốc uy tín
Hà Nội: 560 đường Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội.
Đà Nẵng: 36 đường Kiều Mậu Oánh, phường Hòa Khánh, thành phố Đà Nẵng
HCM: 248 đường Hoàng Hoa Thám, phường Bảy Hiền, thành phố Hồ Chí Minh
So sánh với các sản phẩm tương tự Xem thêm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509 thiết kế rắn chắc bằng những vật liệu cao cấp, có tính chịu lực cao nhất và đặc biệt là chống chịu được các tác nhân tiêu cực từ môi trường bên ngoài. Nhờ đó mà Stanley SXWTC-PC509 mạnh mẽ này có thể tải trọng hàng hóa lên tới 250kg.
Xe đẩy hàng Stanley SXWTC-PC509 thiết kế tiêu chuẩn, phù hợp với hình thể và chiều cao trung bình của người Việt Nam. Kích thước phản khá lớn 61cm x 82cm thoải mái cho bạn để xếp được nhiều loại hàng hóa cồng kềnh.

Thiết kế bánh xe và tay cầm chắc chắn, giúp bạn đẩy xe đi dễ dàng. Ngoài ra ở bánh xe này còn trang bị thêm khóa chốt an toàn, giúp bạn cất và xếp đồ dễ dàng hơn. Khung sắt được sơn tĩnh điện với màu vàng nổi bật, nhằm chống lại được quá trình oxi hóa và chống ăn mòn gỉ sét hiệu quả cao.
| Model | SXWTC-PC509 |
| Kiểu xe | Xe kéo tay |
| Mặt sàn | 61cm x 82cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước | 90cm x 61cm x 94.5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 13,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 90cm x 61cm x 29.8cm |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
| Màu sắc | Vàng đen |
Bình luận
Cảm ơn bạn đã gửi đánh giá. Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn sớm nhất có thể

(


.jpg)











