Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC510
Giá bán: 1,516,995₫
- Hãng sản xuất : Stanley USA
- Xuất xứ : Chính hãng
- Bảo hành : 6 tháng
- Trạng thái : Còn hàng
- VAT : Chưa bao gồm VAT
F5 CORP - Cung cấp Dịch vụ Bán hàng toàn quốc uy tín
Hà Nội: 560 đường Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội.
Đà Nẵng: 36 đường Kiều Mậu Oánh, phường Hòa Khánh, thành phố Đà Nẵng
HCM: 248 đường Hoàng Hoa Thám, phường Bảy Hiền, thành phố Hồ Chí Minh
So sánh với các sản phẩm tương tự Xem thêm
Xe đẩy hàng Stanley SXWTI-PC510 sẽ giúp công việc vận chuyển hàng hóa nặng trở nên nhẹ nhàng hơn bao giờ hết. Một lần sử dụng có thể vận chuyển được hàng hóa nặng tới 150kg, giúp bạn tiết kiệm chi phí hơn, công việc sẽ được hoàn thành nhanh chóng.
Kích thước mặt sàn xe rộng 74 x 48 cm cho người dùng thoải mái để những hàng hóa cồng kềnh. Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC510 thiết kế mặt sàn bằng nhôm và chống trơn trượt giúp hàng hóa để lên không bị đổ. Tay cầm có thể gập gọn, được làm bằng thép cứng cáp, đẩy hàng hóa rất nhẹ nhàng mà không mất nhiều sức lực.

Xe đẩy tay SXWTI-PC510 sử dụng 4 bánh xe có viền cao su mềm, chịu lực tốt, chống mài mòn. Bánh xe được gắn vào càng xe rất chắc chắn, thích hợp di chuyển trên đường bằng.
| Model | SXWTI-PC510 |
| Mặt sàn | 74cm × 48cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm, Thép |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 90cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 47cm x 25cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Bình luận
Cảm ơn bạn đã gửi đánh giá. Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn sớm nhất có thể

(














