Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707
Giá bán: 2,524,500₫
- Hãng sản xuất : Stanley USA
- Xuất xứ : Chính hãng
- Bảo hành : 12 tháng
- Trạng thái : Còn hàng
- VAT : Chưa bao gồm VAT
F5 CORP - Cung cấp Dịch vụ Bán hàng toàn quốc uy tín
Hà Nội: 560 đường Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội.
Đà Nẵng: 36 đường Kiều Mậu Oánh, phường Hòa Khánh, thành phố Đà Nẵng
HCM: 248 đường Hoàng Hoa Thám, phường Bảy Hiền, thành phố Hồ Chí Minh
So sánh với các sản phẩm tương tự Xem thêm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707 được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, tiên tiến với thiết kế thông minh, tải trọng lớn lên tới 200kg giúp vận chuyển khối lượng hàng hóa nhiều hơn, trọng lượng nặng hơn một cách nhanh chóng và dễ dàng, tiết kiệm thời gian, công sức cho người dùng.
Xe đẩy hàng đa năng FXWT-707 được làm từ hợp kim nhôm cao cấp với kết cấu và khung sườn cứng cáp, cho khả năng chịu lực và va đập tốt trong thời gian dài mà không bị biến dạng. Bên cạnh đó, chất liệu này cũng ít bị ảnh hưởng bởi các tác nhân như thời tiết, khí hậu, nhiệt độ, cho xe độ bền đẹp như mới.

Xe đẩy hàng đa năng Stanley FXWT-707 được tích hợp bánh xe lớn, làm bằng nhựa chuyên dụng và viền cao su thiên nhiên mềm dẻo, giúp xe di chuyển êm và nhẹ, không gây tiếng động khó chịu hay làm trầy xước sàn nhà. Xe có thiết kế hiện đại, nhỏ gọn, có thể gấp lại gọn gàng khi không sử dụng.
| Model | FXWT-707 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Chiều dài x Chiều rộng (39cm x 28cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Trọng lượng | 9,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 38,5cm x 5,6cm x 63,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Bình luận
Cảm ơn bạn đã gửi đánh giá. Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn sớm nhất có thể

(

.jpg)












