- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509
2,500,000₫
| Model | SXWTC-PC509 |
| Kiểu xe | Xe kéo tay |
| Mặt sàn | 61cm x 82cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước | 90cm x 61cm x 94.5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 13,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 90cm x 61cm x 29.8cm |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
| Màu sắc | Vàng đen |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC510
1,516,995₫
| Model | SXWTI-PC510 |
| Mặt sàn | 74cm × 48cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm, Thép |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 90cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 47cm x 25cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |

(




