- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |

(




