Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
Giá bán: 864,000₫
- Hãng sản xuất : Stanley USA
- Xuất xứ : Chính hãng
- Bảo hành : 12 tháng
- Trạng thái : Còn hàng
- VAT : Chưa bao gồm VAT
F5 CORP - Cung cấp Dịch vụ Bán hàng toàn quốc uy tín
Hà Nội: 560 đường Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội.
Đà Nẵng: 36 đường Kiều Mậu Oánh, phường Hòa Khánh, thành phố Đà Nẵng
HCM: 248 đường Hoàng Hoa Thám, phường Bảy Hiền, thành phố Hồ Chí Minh
So sánh với các sản phẩm tương tự Xem thêm
Một trong những đặc điểm nổi bật của xe đẩy hàng đa năng FT584 là trọng lượng gọn nhẹ (4,9kg), có thể gấp và mở xe chỉ trong vài giây, dễ dàng di chuyển ở các vị trí hẹp hay đặt trên xe du lịch.
Bánh xe viền cao su thiên nhiên mềm, được trang bị hẳn 6 bánh xe kết hợp với vật liệu hợp kim, nhựa cao cấp và thép chuyên dụng làm cho chiếc xe trở nên chắc chắn, bền lâu và giữ được thăng bằng.
Bề mặt đế đựng hàng được làm bằng hợp kim nhôm cao cấp cùng kích thước là 39 x 29cm rất phù hợp cho việc vận chuyển những hàng hóa có kích thước to và nặng.

Ngoài ra, xe đẩy 6 bánh leo cầu thang cao cấp còn có tay đòn được làm bằng thép công nghiệp, gia tăng gấp đôi khả năng chịu lực, rất chắc chắn. Riêng phần tay nắm được làm bằng thép và nhựa cao cấp giúp cho sản phẩm không những nhẹ mà còn cực kì cứng cáp và dễ cầm nắm.
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Bình luận
Cảm ơn bạn đã gửi đánh giá. Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn sớm nhất có thể

(














