- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC510
1,516,995₫
| Model | SXWTI-PC510 |
| Mặt sàn | 74cm × 48cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm, Thép |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 90cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 47cm x 25cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H302
742,050₫
| Model | BXWT-H302 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước bánh xe | 26cm |
| Số tầng để hàng | 1 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 525mm x 690mm x 1.160mm |
| Kích thước xếp gọn | 525mm x 450mm x 1.160mm |

(




