- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC510
1,516,995₫
| Model | SXWTI-PC510 |
| Mặt sàn | 74cm × 48cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm, Thép |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 90cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 47cm x 25cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




