- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509
2,500,000₫
| Model | SXWTC-PC509 |
| Kiểu xe | Xe kéo tay |
| Mặt sàn | 61cm x 82cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước | 90cm x 61cm x 94.5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 13,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 90cm x 61cm x 29.8cm |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
| Màu sắc | Vàng đen |
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




