- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509
2,500,000₫
| Model | SXWTC-PC509 |
| Kiểu xe | Xe kéo tay |
| Mặt sàn | 61cm x 82cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước | 90cm x 61cm x 94.5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 13,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 90cm x 61cm x 29.8cm |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
| Màu sắc | Vàng đen |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT503
1,537,650₫
| Model | SXWTC-FT503 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 51cm x 52cm x 109cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 50cm x 6,5cm x 75cm |
| Tải trọng tối đa | 125kg |

(




