- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-MT515
3,197,700₫
| Model | SXWTI-MT515 |
| Mặt sàn | 2 bánh (45.5cm x 18cm), 4 bánh (30.5cm x 97cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh, 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | Mặt đế dạng 2 bánh (47cm x 52cm x 131cm), Mặt đế dạng 4 bánh (118cm x 52cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 17kg |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707
2,524,500₫
| Model | FXWT-707 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Chiều dài x Chiều rộng (39cm x 28cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Trọng lượng | 9,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 38,5cm x 5,6cm x 63,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




