- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC509
2,500,000₫
| Model | SXWTC-PC509 |
| Kiểu xe | Xe kéo tay |
| Mặt sàn | 61cm x 82cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước | 90cm x 61cm x 94.5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 13,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 90cm x 61cm x 29.8cm |
| Tải trọng tối đa | 250kg |
| Màu sắc | Vàng đen |

(




