- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707
2,524,500₫
| Model | FXWT-707 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Chiều dài x Chiều rộng (39cm x 28cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Trọng lượng | 9,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 38,5cm x 5,6cm x 63,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




