- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707
2,524,500₫
| Model | FXWT-707 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Chiều dài x Chiều rộng (39cm x 28cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Trọng lượng | 9,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 38,5cm x 5,6cm x 63,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




