- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT504
2,516,850₫
| Model | SXWTC-FT504 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Mặt sàn (59cm x 33cm), Tối đa (60cm x 60cm x 126cm) |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 59.5cm x 10cm x 102cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-707
2,524,500₫
| Model | FXWT-707 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Chiều dài x Chiều rộng (39cm x 28cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Trọng lượng | 9,7kg |
| Kích thước xếp gọn | 38,5cm x 5,6cm x 63,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




