- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Black&Decker BXWT-H303
566,100₫
| Model | BXWT-H303 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước bánh xe | 7,5cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 62,5cm x 41cm x 72,5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 6,1kg |
| Kích thước xếp gọn | 62,5cm x 41cm x 19cm |
| Chất liệu bánh xe | Cao su |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




