- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




