- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT522
657,900₫
| Model | SXWTD-HT522 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (240mm x 360mm), Xe (520mm x 1.180mm x 530mm) |
| Trọng lượng | 9,2kg |
| Tải trọng | 200kg |

(




