- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT516
610,000₫
| Model | SXWTD-FT516 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước bánh xe | 127mm x 40mm |
| Mặt sàn | 39cm x 28cm |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 3.08 kg |
| Kích thước | 38.5cm × 5.6cm × 63.5cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |

(




