- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




