- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy leo cầu thang Stanley USA mã FT584
864,000₫
| Model | FT584 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng rút gọn |
| Bánh xe | 6 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 39cm x 29cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 4,9kg |
| Kích thước xếp gọn | 8cm x 38,5cm x 76cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |
Xe đẩy hàng đa năng Stanley USA mã SXWTD-FT585
Liên hệ
| Model | SXWTD-FT585 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 40cm x 30cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước | 2 bánh (51cm x 47cm x 132cm), 4 bánh (51cm x 118cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 7,3kg |
| Kích thước xếp gọn | 40,5cm x 12,5cm x 66cm |
| Tải trọng tối đa | 2 bánh (70kg), 4 bánh (137kg) |
| Trọng lượng | 8 kg |

(




