- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Tủ lạnh Hitachi Inverter 365 lít R-VG440PGV3 XGR
13,300,000₫
| Model: | Tủ lạnh Hitachi Inverter 365 lít R-VG440PGV3 XGR |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Zenbuy |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 365 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 101 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 264 lít |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB
12,590,000₫
| Model: | Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Dung tích tổng | 427 lít |
| Dung tích sử dụng | 393 lít |
| Số cánh cửa | 2 cánh |
| Số người sử dụng |
3 - 4 người
|
| Dung tích ngăn đá |
110 lít
|
| Dung tích ngăn lạnh |
283 lít
|
| Công nghệ Inverter | Tủ lạnh Inverter |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.37 kW/ngày |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh đa chiều |
| Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi | Khử mùi Nano Carbon |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm |
Ngăn rau quả giữ ẩm, Làm lạnh từ cửa tủ DoorCooling+ |
| Tiện ích |
Inverter tiết kiệm điện, Mặt gương sang trọng, dễ vệ sinh |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt gương mờ |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Kích thước | Cao 168 cm - Rộng 70 cm - Sâu 70 cm |
| Trọng lượng | 75 kg |
| Chế độ tiết kiệm điện | Công nghệ Linear Inverter |

(




