Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB
Giá bán: 12,590,000₫
- Kiểu tủ : Ngăn đá trên
- Dung tích : 393 lít
- Số người sử dụng : 3 - 4 người
- Hãng sản xuất : LG
- Xuất xứ : Indonesia
- Bảo hành : 24 tháng
- Trạng thái : Còn hàng
- VAT : Đã bao gồm VAT
F5 CORP - Cung cấp Dịch vụ Bán hàng toàn quốc uy tín
Hà Nội: 560 đường Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội.
Đà Nẵng: 36 đường Kiều Mậu Oánh, phường Hòa Khánh, thành phố Đà Nẵng
HCM: 248 đường Hoàng Hoa Thám, phường Bảy Hiền, thành phố Hồ Chí Minh
So sánh với các sản phẩm tương tự Xem thêm





\


| Model: | Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Dung tích tổng | 427 lít |
| Dung tích sử dụng | 393 lít |
| Số cánh cửa | 2 cánh |
| Số người sử dụng |
3 - 4 người
|
| Dung tích ngăn đá |
110 lít
|
| Dung tích ngăn lạnh |
283 lít
|
| Công nghệ Inverter | Tủ lạnh Inverter |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.37 kW/ngày |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh đa chiều |
| Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi | Khử mùi Nano Carbon |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm |
Ngăn rau quả giữ ẩm, Làm lạnh từ cửa tủ DoorCooling+ |
| Tiện ích |
Inverter tiết kiệm điện, Mặt gương sang trọng, dễ vệ sinh |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt gương mờ |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Kích thước | Cao 168 cm - Rộng 70 cm - Sâu 70 cm |
| Trọng lượng | 75 kg |
| Chế độ tiết kiệm điện | Công nghệ Linear Inverter |
Bình luận
Cảm ơn bạn đã gửi đánh giá. Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn sớm nhất có thể

(










