- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB
12,590,000₫
| Model: | Tủ lạnh LG Inverter 393 lít GN-L422GB |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Dung tích tổng | 427 lít |
| Dung tích sử dụng | 393 lít |
| Số cánh cửa | 2 cánh |
| Số người sử dụng |
3 - 4 người
|
| Dung tích ngăn đá |
110 lít
|
| Dung tích ngăn lạnh |
283 lít
|
| Công nghệ Inverter | Tủ lạnh Inverter |
| Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN | ~ 1.37 kW/ngày |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh đa chiều |
| Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi | Khử mùi Nano Carbon |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm |
Ngăn rau quả giữ ẩm, Làm lạnh từ cửa tủ DoorCooling+ |
| Tiện ích |
Inverter tiết kiệm điện, Mặt gương sang trọng, dễ vệ sinh |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên |
| Chất liệu cửa tủ lạnh | Mặt gương mờ |
| Chất liệu khay ngăn lạnh | Kính chịu lực |
| Kích thước | Cao 168 cm - Rộng 70 cm - Sâu 70 cm |
| Trọng lượng | 75 kg |
| Chế độ tiết kiệm điện | Công nghệ Linear Inverter |
Tủ lạnh Electrolux ETM4407SD-RVN
13,250,000₫
| Dung tích (Lít) | 440 |
| Loại tủ lạnh | Freezer on top |
| Loại cửa/Số cửa | 2 |
| Gender | Unisex |
| Model | ETE3500SE-RVN |
| Hệ thống chống đóng băng | Yes |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 175.6 x 70.5 x 60 |
| Trọng lượng (KG) | 53 |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Màu | Bạc |
| Loại | Tủ lạnh 2 cửa |

(




