- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi và thổi khô Super Cleaner Star-3
7,500,000₫
| Model | Super Cleaner Star-3 |
| Điện áp/Voltage: | 220v/60hz |
| Công suất motor/Vacuum Motor: | 1100w/1.5Hp |
| Loại motor/Motor Type: | hút khô |
| Áp lực hút/Degree Of Vacuum: | 2300mmH₂O |
| Dung tích thùng chứa/Tank Capacity: | 20l |
| Loại thùng chứa/Tank Meterial: | Thép không gỉ |
| Kích thước (L x W x H): | 345 x 345 x 570 |
| Trọng lượng/Weight: | 7,5kg |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




