- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô không ồn Ghibli AS 7 I
9,000,000₫
| Model |
AS 7 I |
| Công suất (W) | 1300 |
| Điện thế | 230V - AC 50-60Hz |
| Dung tích chứa bụi | 22L |
| Lưu lượng gió | 55 L/s |
| Lực hút | 240 mbar |
| Độ ồn | 60 dBA |
| Độ dài dây điện | 10 m |
| Kích thước | 500 x 380 x 485 mm |
| Trọng lượng | 9.1 Kg |
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |

(




