- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp khô & ướt Lavor Taurus IR
13,750,000₫
| Công suất | 3000W (3600W) |
| Dung tích thùng chứa | 78L/inox |
| Lưu lượng khí | 162 L/giây |
| Áp lực hút | 24 Kpa |
| Độ ồn | 76 dba |
| Điện áp | 230V/50Hz |
| Trọng lượng | 34,5kg |
| Kích thước | 750 x 600 x 1030 mm |
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




