- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp khô và ướt Duravac Wet & Dry 76 TIP P - PPL
13,239,700₫
| Thùng chứa | INOX |
| Số lượng motor (num) | 2 |
| Tầng cánh motor (num) | Đôi |
| Điện thế (V) | 220 - 240 |
| Tần số (Hz) | 50/60 |
| Công suất (W) | 2600 |
| Sức gió (m3 /h) | 430 |
| Độ ồn (dB(A)) | 67 |
| Dung tích bình chứa (L) | 77/76 |
| Đường kính ống hút (mm) | 40 |
| Trọng lượng (kg) | 27 |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 590 x 600 x 1060 |
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




