- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC28C-28mm
9,000,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC28C-28mm | |
|---|---|
| Model | RC28C |
| Công suất | 1.8 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 – 5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 8 – 28 mm |
| Kích thước | 630 x 370 x 200 mm |
| Tổng trọng lượng | 21.5 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy Uốn Sắt B25
9,000,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | B25 |
| Công suất | 3Kw |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Khả năng uốn | 6 - 28mm |
| Trọng lượng | 60Kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 06 Tháng |

(



