- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC28C-28mm
9,000,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC28C-28mm | |
|---|---|
| Model | RC28C |
| Công suất | 1.8 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 – 5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 8 – 28 mm |
| Kích thước | 630 x 370 x 200 mm |
| Tổng trọng lượng | 21.5 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy uốn sắt Kim Thông GW40B
9,260,000₫
| Model | GW40B |
| Động cơ | 3KW-380V |
| Đường kính thanh thép | 6-40mm |
| Đường kính cốt thép | 6-25mm |
| Tốc độ quay | 5-10R/min |
| Khối lượng tịnh | 225KG |
| Tổng trọng lượng ( cả bì) | 290KG |
| Kích thước(mm) | 860×790×780 |
| K/ thước đóng gói.(mm) | 900×850×950 |
| Xuất xứ | Nhập khẩu Trung Quốc |

(



