- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC28C-28mm
9,000,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC28C-28mm | |
|---|---|
| Model | RC28C |
| Công suất | 1.8 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 – 5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 8 – 28 mm |
| Kích thước | 630 x 370 x 200 mm |
| Tổng trọng lượng | 21.5 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy cắt sắt Makita 2416S
9,350,000₫
| Hãng sản xuất | Makita |
| Tốc độ không tải (rpm) | 2300 |
| Đường kính đá mài (mm) | 405 |
| Đường kính lỗ (mm) | 25 |
| Cắt các kiểu sắt | • - |
| Công suất (W) | 1430 |
| Kích thước (mm) | 610 x 265 x 535 |
| Trọng lượng (kg) | 19.2 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |

(



