- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC25-25mm
8,700,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC25C-25mm | |
|---|---|
| Model | RC25C |
| Công suất | 1.8 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 – 5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 8 – 25 mm |
| Kích thước | 630 x 370 x 200 mm |
| Tổng trọng lượng | 21 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy cắt kim loại lưỡi hợp kim DEKTON DK-966D
9,300,000₫
Model: DK-966D
Điện áp định mức: 220V
Công suất đầu ra: 3500W
Tốc độ: 700-1300 v/p
Góc cắt: 0-45 độ

(



