- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1000C
4,710,000₫
| Model | KR-1000C |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 320W / 290W |
| Độ ồn | <57 / <54 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1000 x 215 x 230 mm |
| Tốc độ gió | 20 / 16 m/s |
| Lưu lượng | 1550 / 1100 m³/h |
| Trọng lượng | 13.5 kg |
Quạt cắt gió Nanyoo FM-5509Z-L/Y
4,550,000₫
| Model | FM-5509Z-L/Y |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 420 w |
| Độ ồn | 48 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 0.9 m |
| Tốc độ gió | 20 m/s |
| Lưu lượng | 1.450 m3/h |
| Trọng lượng | 17.5 kg |

(



