- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-900C
4,490,000₫
| Model | KR-900C |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 300 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 900*215*230mm |
| Tốc độ gió | 20 m/s |
| Lưu lượng | 1400 m3/h |
| Trọng lượng | 13 kg |
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1000
4,150,000₫
| Model | KR-1000 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 210 w |
| Độ ồn | <51 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1000*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 1130 m3/h |
| Trọng lượng | 12.5 kg |

(



