- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-900C
4,490,000₫
| Model | KR-900C |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 300 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 900*215*230mm |
| Tốc độ gió | 20 m/s |
| Lưu lượng | 1400 m3/h |
| Trọng lượng | 13 kg |
Quạt cắt gió điều hòa có điều khiển Midea FM-3012-y
3,500,000₫
| Model | FM-3012-y |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 135 w |
| Độ ồn | 53 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.2 m |
| Tốc độ gió | 11 m/s |
| Lưu lượng | 1.980 m3/h |
| Trọng lượng | 9.7 kg |

(



