- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-900C
4,490,000₫
| Model | KR-900C |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 300 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 900*215*230mm |
| Tốc độ gió | 20 m/s |
| Lưu lượng | 1400 m3/h |
| Trọng lượng | 13 kg |
Quạt cắt gió điều hòa Nedfon FM 4509 DY
4,000,000₫
| Model | Nedfon FM 4509 DY |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | Cao: 417W, Trung bình: 366W, Thấp: 343W |
| Độ ồn | 64 dB |
| Chiều dài máy cắt gió | 0.9 m |
| Tốc độ gió | Cao |
| Lưu lượng | 1425 m3/h |

(



