- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1800
7,150,000₫
| Model | KR-1800 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 390 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1800*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 2140 m3/h |
| Trọng lượng | 21.5 kg |
Quạt cắt gió Nanyoo FM-1220X-2/Y
6,240,000₫
| Model | FM-1220X-2/Y |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 350 w |
| Độ ồn | <60 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 2000*180*215mm |
| Tốc độ gió | 11 m/s |
| Lưu lượng | 3.600 m3/h |
| Trọng lượng | 22 kg |

(



