- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1800
7,150,000₫
| Model | KR-1800 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 390 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1800*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 2140 m3/h |
| Trọng lượng | 21.5 kg |
Quạt cắt gió Nanyoo FM-5518Z-L/Y
7,650,000₫
| Model | FM-5518Z-L/Y |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 800 w |
| Độ ồn | 54 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.8 m |
| Tốc độ gió | 20 m/s |
| Lưu lượng | 2.900 m3/h |
| Trọng lượng | 22.8 kg |

(



