- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1800
7,150,000₫
| Model | KR-1800 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 390 w |
| Độ ồn | <57 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1800*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 2140 m3/h |
| Trọng lượng | 21.5 kg |
Quạt cắt gió điều hòa Nedfon FM 3518 DY
6,950,000₫
| Model | Nedfon FM 3518 DY |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | Cao: 628W, Trung bình: 420W, Thấp: 314W |
| Độ ồn | 57 dB |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.8 m |
| Tốc độ gió | Cao |
| Lưu lượng | 2040 m3/h |
| Trọng lượng | 27.8 kg |

(



