- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy đầm cóc chạy xăng RM100G
8,500,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | RM100G |
| Động cơ | GX160, RK65 |
| Dung tích bình xăng | 3.1 lít |
| Công suất | 5.5 – 6.5 HP |
| Tần số rung | 460–700 lần/phút |
| Biên độ nhảy cao | 45–75 mm |
| Khởi động | Giật nổ bằng tay |
| Lực đầm | 13 kN |
| Dung tích nhớt | 0.6 lít |
| Kích thước mặt đầm | 280×300 mm |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 1.4 lít/giờ |
| Tốc độ di chuyển | 10–15 m/phút |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Trọng lượng | 85 ±1 kg |

(



