- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy trộn bê tông 450L
8,900,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | 450L |
| Thể tích thùng trộn | 450 lít |
| Năng suất trộn | 5,7 – 7,7 m³/giờ |
| Động cơ điện | 3 kW |
| Số vòng quay | 26 vòng/phút |
| Kích thước tổng thể | 2150 x 1550 x 1050 mm |

(



