- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy trộn bê tông 350L
7,600,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | 350L |
| Dung tích bê tông | 350 lít (1/2 bao) |
| Công suất động cơ | 2.2 kW – 220V |
| Tốc độ thùng quay | 26 vòng/phút |
| Năng suất trộn | 4 – 6 m³/giờ |
| Loại motor | Dây đồng 100% |

(



