- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy xoa nền bê tông Honda GX160
9,000,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | Honda GX160 |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Công suất | 5.5 HP |
| Đường kính xoa | 900 mm |
| Tốc độ quay | 50 – 100 vòng/phút |
| Trọng lượng | 80 kg |
| Kích thước | 1610 x 1010 x 810 mm |

(



