- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy bơm hút bùn hố móng Honda GX160 chính hãng
8,600,000₫
| Model động cơ | Honda GX160 |
| Công suất động cơ | 5.5 Hp (3.6 Kw) |
| Tốc độ | 3600 v/p |
| Dung tích xilanh (cc) | 163 |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (lít/giờ) | 1.2 |
| Lưu lượng (lít/phút) | 1200 |
| Đường kính ống ra (inch/mm) | 3"/77 |
| Kích thước trục mềm (mm) | ∅ 13 x 5000/6000 |
| Kích thước vỏ mềm (mm) | ∅ 33 x 5000/6000 |

(



