- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1500
5,940,000₫
| Model | KR-1500 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 330 w |
| Độ ồn | <54 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1500*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 1780 m3/h |
| Trọng lượng | 18 kg |
Quạt cắt gió Nanyoo FM-1218X-2/Y
5,890,000₫
| Model | FM-1218X-2/Y |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 300 w |
| Độ ồn | 60 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.8 m |
| Tốc độ gió | 11 m/s |
| Lưu lượng | 3.200 m3/h |
| Trọng lượng | 18 kg |

(



