- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1500
5,940,000₫
| Model | KR-1500 |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 330 w |
| Độ ồn | <54 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1500*205*217mm |
| Tốc độ gió | 14.5 m/s |
| Lưu lượng | 1780 m3/h |
| Trọng lượng | 18 kg |
Quạt cắt gió điều hòa có điều khiển Nedfon FM 3515 DY
5,900,000₫
| Model | Nedfon FM 3515 DY |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | Cao: 536W, Trung bình: 381W, Thấp: 291W |
| Độ ồn | 56 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.5 m |
| Tốc độ gió | Cao:15m/s, Trung bình: 12,5m/s, Thấp: 10m/s |
| Lưu lượng | 1700 m3/h |
| Trọng lượng | 23.6 kg |

(



