- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC20-20m
7,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC20-20mm | |
|---|---|
| Model | RC20 |
| Công suất | 0.95 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 20 mm |
| Kích thước | 575 x 280 x 165 mm |
| Trọng lượng | 17 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

(



