- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC20-20m
7,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC20-20mm | |
|---|---|
| Model | RC20 |
| Công suất | 0.95 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 20 mm |
| Kích thước | 575 x 280 x 165 mm |
| Trọng lượng | 17 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy băm nền bê tông HQS600
8,200,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | HQS600 |
| Động cơ | 3,0 kW Toàn Phát – dây đồng 100% |
| Điện áp | 380V |
| Kích thước | 800 x 460 x 350 mm |
| Trọng lượng | 100 kg |

(



