- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC20-20m
7,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC20-20mm | |
|---|---|
| Model | RC20 |
| Công suất | 0.95 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 20 mm |
| Kích thước | 575 x 280 x 165 mm |
| Trọng lượng | 17 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy xoa nền bê tông MPT 36B
7,500,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | GIÁ TRỊ |
|---|---|
| Model | MPT 36B |
| Thương hiệu khung | Vifuco Việt Nam |
| Đường kính xoa | 1000 mm |
| Tốc độ xoa | 50 – 100 vòng/phút |
| Lưỡi xoa | 350 x 177 mm |
| Trọng lượng | 65 Kg |
| Kích thước | 1610 x 1010 x 810 mm |
| Động cơ phù hợp | 5.5 - 6.5 Hp |
| Giá | Chưa bao gồm động cơ |

(



