- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC20-20m
7,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC20-20mm | |
|---|---|
| Model | RC20 |
| Công suất | 0.95 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 20 mm |
| Kích thước | 575 x 280 x 165 mm |
| Trọng lượng | 17 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy Đục Bê Tông Chạy Xăng CATER CT152
7,200,000₫
| Model | CT152 |
| Loại động cơ | 2 thì 44ly |
| Dung tích xilanh (cc) | 52 |
| Tốc độ đập (lần/phút) | 750 – 1500 |
| Đường kính mũi lục giác (mm) | 30 |
| Trọng lượng (kg) | 21 |

(



